Phụ Kiện Quang Giá Rẻ

Cart

Bộ chia mạng Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I

In stock

  • Phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960XR-48TS-I giá rẻ tại VN
  • Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng

69.000.000 

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I một trong những sản phẩm đặc trưng của mô hình Switch Cisco C2960XR.

Khác biệt với các dòng sản phẩm 2960 thông dụng , WS-C2960XR-48TS-I có cấu hình cố định và các tính năng quản lý tập trung

và cung cấp quyền truy cập cấp độ doanh nghiệp ở Stackable.

Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I cũng được cung cấp đầy đủ các tính năng của lớp 2 và lớp 3,

tiêu biểu nhất đó chính là các tính năng IP Lite, LAN Lite cho phép định tuyến giữa các VLAN khác nhau trong hệ thống.

Ngoài ra, Switch Cisco này cũng hỗ trợ nhiều hơn các tính năng định tuyến khác như: RIPV1, V2, OSPF, Stub EIGRP, HSRP, VRRP…

Quản lý với giao diện Web, truy cập qua vô tuyến, giao diện dòng lện CLI, giao thức quản lý mạng SNMP đơn giản tạo điều kiện để dễ dàng

quản lý và khắc phục các sự cố với thiết bị trong hệ thống.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I giá rẻ tại HCM

  • Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48TS-I
  • Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U
  • Bộ tính năng: IP Lite
  • Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP
  • Cổng: 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit
  • Chuyển tiếp băng thông: 108Gbps
  • Số xếp chồng: số 8
  • Dải băng thông: 80G
  • Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
  • RAM: 512 MB
  • Bộ nhớ flash: 128 MB
  • Kích thước: 44,5 x 40,8 x 4,45 cm
  • Trọng lượng bao bì: 17,49 Kg

Các loại module, phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco

GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I cho vào hồ sơ tư vấn,

thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kinhdoanh@ciscoshop.vn