Phụ Kiện Quang Giá Rẻ

Cart

Sản phẩm Mới

Phụ kiện quang

1*16 FTTH Outdoor Optical

0

1*16 FTTH Outdoor Optical Fiber Distribution Box

  • Capacity: 16 cores
  • Install method: wall mount or pole mount
  • Material: PC ABS
  • Working Tempreture: -40+80℃
  • Product description: 1*16 FTTH Outdoor Optical Fiber Distribution Box
  • INQUIRY

12 Horizontal type fiber o

0

12 Horizontal type fiber optic splice closure

  • In and Out Cables: 2/3 in 2/3 out or others
  • Axial Tension:: >2000N/1min
  • Application:: aerial, duct, and underground
  • cores: 12 cores
  • Product description: 12 Horizontal type fiber optic splice closure
  • INQUIRY

20mw 650nm Pen Type VFL Op

0

20mw 650nm Pen Type VFL Optical Fiber Visual Fault Locator

  • Model: zml
  • Connector Type: 1.25mm, 2.5mm
  • Power: 20mW
  • Material: metal,plastic
  • Product description: 20mw 650nm Pen Type VFL Optical Fiber Visual Fault Locator
  • INQUIRY

24 cores Horizontal type F

0

24 cores Horizontal type Fiber Optic Splice Closure

  • Axial Tension:: >2000N/1min
  • In and Out Cables: 2/3 in 2/3 out or others
  • Application:: aerial, duct, and underground
  • cores: 24 cores
  • Product description: 24 cores Horizontal type Fiber Optic Splice Closure
  • INQUIRY

3Com Switch 5500-EI 52-Port 3CR17162-91

3.500.000 
  • Hãng sản xuất: 3Com
  • Số cổng kết nối: 48 x RJ45, 4 x RJ45 (Gigabit Ethernet)
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps, 10/100/1000Mbps
  • MAC Address Table: 14K

8 cores sc/upc Fiber optic

0

8 cores sc/upc Fiber optic pigtail

  • Insertion loss: <0.3dB
  • Return loss: ≥50dB
  • Connector: SC/UPC
  • fiber length: 1m 1.5m or Customized
  • Product description: 8 cores sc/upc Fiber optic pigtail
  • INQUIRY

AV6418 Pon 1310/1550/1625n

0

AV6418 Pon 1310/1550/1625nm 42/40/38dB OTDR Fiber Tester

  • Applicable fiber : SM
  • Wavelength:1310/1550/1625nm
  • Dynamic range:42/40/38dB
  • Event dead zone: 0.8m
  • Product description: AV6418 Pon OTDR
  • INQUIRY

Bộ nguồn cisco các loại

0

Nguồn Juniper giá rẻ, Nguồn Delta giá rẻ, Nguồn Huawei giá rẻ, Nguồn Meraki giá rẻ, Nguồn Alcatel giá rẻ

C9200L-STACK-KIT= Cisco Stacking Kit sử sụng cho Switches C9200L

10.900.000 
  • C9200L-STACK-KIT được sử dụng để kết nối 2 switch C9200L lại với nhau
  • Cisco C9200L-STACK-KIT Catalyst 9200L StackWise-80 80 Gbps Stack Kit Module
  • Hàng mới 100%, bảo hành 12 tháng

10.900.000 Thêm vào giỏ

Cáp cấu hình thiết bị Cisco, Huawei, Juniper

285.000 

Cáp chuyển đổi USB sang rj 45 Console tiện lợi

  • Cáp lập trình dễ dàng, Dùng cho hầu như tất cả ngôn ngữ lập trình
  • Gọn nhẹ dễ dàng di chuyển mang theo, lắp đặt.
  • Cáp cho phép nạp xóa dễ dàng, chứa được những chương trình phức tạp.
  • cáp lập trình cisco,  USB to RJ45 tiện lợi hơn dây cũ console RJ45 to DB9 Cable có tốc độ xử lý dữ liệu nhanh,độ chính xác cao.
  • Hoạt động tốt trong môi trường khắc nghiệt, công nghiệp
  • Hỗ trợ giao tiếp được với nhiều thiết bị, máy tính, mạng, các thiết bị điều khiển khác.
Sale

Card Cisco C3kX-NM-10G Giá rẻ

12.500.000 15.000.000 

Card Cisco C3kX-NM-10G Giá rẻ

12.500.000 15.000.000 

12.500.000 15.000.000 Thêm vào giỏ

Card Cisco C3kX-NM-10G Giá rẻ

12.500.000 15.000.000 
  • Cisco C3KX-NM-10G dùng cho C3560X – C3750X
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trong kho: có hàng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Giá trên chưa có VAT

12.500.000 15.000.000 Thêm vào giỏ

Module quang

Alcatel 1000base-sx sfp – 3FE25773AAaa01

0

Alcatel-Lucent USA Inc. – Alcatel MINIGBIC – 1000Base-SX SFP – MM LC Connectors, 850nm, 300m ALCATEL 1000Base-SX MiniGBIC Transceiver(SFP MSA) Supports MM

ALCATEL-LUCENT 3FE25773AA 550M 850NM

0

Alcatel gige sx sfp optic 550m 850nm MPN: 3FE25773AA-01 Brand: ALCATEL ALCATEL 3FE25773AA-01 NSFP 3FE25773AA01 TRANSCEIVER ASSEMBLY   APPLICATIONS • 1000Base-SX •

ASCENT SFP-AG-LP-31-10-A giá rẻ

0

Module SFP do NetVietPro cung cấp nhiều năm nay đã được cung cấp cho VNPT, VIETTEL, FPT, SPT các tỉnh thành để chạy với

ATB-PH32-LCDE

200.000 

ATB-PH32-LCDE

200.000 

200.000 Thêm vào giỏ

ATB-PH32-LCDE

200.000 

ATRIE SFP 155Mbps, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1550/1310nm

ATOP 155M DDM SFP 1310NM 10KM GIÁ RẺ

0

Module quang sfp atop sài cho viettel, sfp 2 sợi quang atop giá rẻ, module quang viettel 2 sợi giá rẻ.

Bộ chuyển đổi Cisco CVR-QSFP-SFP10G

4.500.000 
  • Phân phối Module quang 10G CVR-QSFP-SFP10G
  • Model: CVR-QSFP-SFP10G – Cisco SFP GLC Module
  • Detail: QSFP to SFP10G adapter
  • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%.
  • Bảo Hành: 24 Tháng.

Bộ thu phát Cisco QSFP-40G-BD-RX

0

Danh mục đầu tư 40GBASE QSFP của Cisco (Quad Small-Factor Pluggable) cung cấp cho khách hàng các tùy chọn kết nối Ethernet 40 Gigabit với mật độ cao và ít năng lượng cao cho trung tâm dữ liệu, mạng máy tính hiệu suất cao, các lớp lõi và phân phối của doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ các ứng dụng.

Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU (1M, 2M, 3M, 5M) chính hãng

0
  • Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU (1M, 2M, 3M, 5M) chính hãng là một tiêu chuẩn được xuất bản bởi IEEE 100Gbase SR4 QSFP100G sử dụng 8 sợi đa mode cho 100G truyền kép trên mode 850nm.
  • Nó có thể hỗ trợ khoảng cách truyền lên đến 70m trên OM3 và 100m OM4 với một giao diện MTP. 12 sợi cáp MTP OM3 / OM4 đề xuất để được sử dụng với các Cable DAC Cisco QSFP-100G-CU (1M, 2M, 3M, 5M).

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU (1M, 2M, 3M, 5M) Chính Hãng

0
  • Cable Cisco QSFP-4SFP25G-CU2M= là cable được thiết kế theo chuẩn DAC (Direct-Attach Copper) sử dụng để chia liên kết từ 1 đầu kết nối QSFP 100Gbps sang 4 đầu SFP  với tốc độ 25Gbps.
  • Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU2M= hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU2M= vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Cable DAC QSFP-4SFP25G-CU2M= được cắm vào.

Media converter

Sale

Bộ chuyển đổi quang điện netLINK 1 sợi giá rẻ

175.000 250.000 
  • Bộ chuyển đổi quang điện một sợi quang netlink 3100AB
  • Converter dùng chia sẻ tín hiệu mạng, chia sẻ tín hiệu camera
  • Fast Ethernet HTB-3100
  • 10/100Base-TX to 100Base-Fx
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng, luôn sẵn hàng
  • Giá 350,000 vnd / 1 Cặp ( A-B/)

175.000 250.000 Thêm vào giỏ

Bộ chuyển đổi video quang 1 cổng

395.000 

Ứng dụng

1, hệ thống giám sát giao thông thành phố, xây dựng và công nghiệp
2, Hệ thống giám sát quân sự
3, đài phát thanh chương trình truyền hình chương trình
4, Bảo vệ an ninh đường cao và hệ thống trạm thu phí

Bộ thu tín hiệu video kỹ thuật số 4 kênh

1.300.000 
  • Truyền 4 kênh Video + 1 kênh Data trên đường truyền cáp quang
  • (Truyền dẫn tín hiệu 4 camera kèm điều khiển PTZ).
  • Khoảng cách tối đa lên đến 20km.
  • Bộ chuyển đổi Video quang, giúp cho giải pháp Camera quan sát analog đi xa từ 100 mét lên tới 120km, tối ưu chi phí cho những dự án lớn, mà dây cáp đồng trục thông thường không thể đi xa.
  • Bộ chuyển đổi Video quang truyền 4 kênh video + 1 kênh Data trên đường truyền cáp quang với khoảng cách 20km. (Truyền dẫn tín hiệu 4 camera kèm điều khiễn PTZ). 

     

Converter 2 sợi quang giá rẻ

150.000 

Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) thực hiện chức năng biến đổi thông tin truyền dẫn của tín hiệu Ethernet từ  CAT5 hoặc các giao thức khác vào sợi quang. Nó có thể ứng dụng cho khoảng cách truyền từ vài kilomet đến hơn một trăm kilomet. Sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) là một giải pháp kinh tế để đảm bảo tín hiệu quang truyền đi xa.

Sale

Converter NETLINK HTB-GS-03A/B 1G giá rẻ

750.000 850.000 

Converter NETLINK HTB-GS-03A/B 1G giá rẻ

750.000 850.000 

750.000 850.000 Thêm vào giỏ

Converter NETLINK HTB-GS-03A/B 1G giá rẻ

750.000 850.000 

Bộ chuyển đổi Converter quang 1Gb Netlink HTB-GS-03, SC Duplex, 1000BASE-T to 1000FX, SC Duplex Fiber, Single-Mode, 25 KM.

750.000 850.000 Thêm vào giỏ

Media Converter BC-100DSO13-20

395.000 

Main features In conformity with the following ◆ IEEE802.3  10Base-T standard ◆ IEEE802.3U 100Base-TX/FX standard ◆ IEEE802.3X standard Interface transmission rate ◆ Optical interface:

Media converter chuẩn A – Tx1310nm – Rx1550nm

420.000 

Thường sử dụng cho các nhu cầu đấu nối Lan nội bộ giữa các tòa nhà, xưởng,… với khoản cách xa lên

SFP Cisco đồng Rj45 GLC-T 1000BASE-T

1.100.000 

Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-T SFP Transceiver (Copper, 100m, RJ-45) Product Details Cisco Genuine GLC-T Vendor Name Fiberstore Form Type SFP Max Data

TRENDnet Intelligent 1000Base-T to SFP Media Converter TFC-1000MGB

1.250.000 

TRENDnet của TFC-1000MGB Fiber Media Converter chuyển 1000Base-T (Gigabit đồng) phương tiện truyền thông để 1000Base-SX / LX (Mini-GBIC) phương tiện truyền thông và ngược lại. Các cổng 1000Base-T hỗ trợ kết nối Gigabit full-duplex ở tốc độ dây với đầu nối RJ45. Các kết nối Mini-GBIC hỗ trợ sóng ngắn (SX) hoặc sóng dài (LX) tia laser quang đa mode và đơn mode Mini-GBIC module. Chuyển đổi này sẽ cung cấp cho kết nối Gigabit đồng của bạn khả năng giao tiếp với kết nối cáp quang trên một khoảng cách rất lớn. Với tùy chọn 16-slot EIA-19-inch rack-mount khung gầm, chuyển đổi hàng loạt TFC là giải pháp hoàn hảo cho các phương tiện truyền thông sợi khác nhau chuyển đổi cho mạng của bạn.Hàng chính hãng nhập khẩu. HÀNG CÓ SẴN.

Router – Switch

AIR-CAP3602E-E-K9 giá rẻ

0

Công nghệ 4 x 4 MIMO với ba luồng không gian
IEEE 802.11 a / b / g / n
Ăng-ten kép và ăng-ten bên ngoài
Thiết kế kiến trúc mô đun, cân bằng MIMO
Cisco Clientlink 2.0, công nghệ Cisco CleanAir

Bộ chia mạng Cisco WS-C2960XR-24PS-I

50.000.000 
  • Phân phối bộ chia mạng Cisco WS-C2960XR-24PS-I giá rẻ tại VN
  • Catalyst 2960-XR 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, IP Lite
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng

50.000.000 Thêm vào giỏ

Bộ chia mạng Switch Cisco C9200L-24P-4G-A

0
  • Phân phối Switch Cisco C9200L-24P-4G-A
  • Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x1G uplink Switch, Network Advantage
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng

Bộ chia mạng Switch Cisco C9200L-24P-4G-E

0
  • Phân phối Switch Cisco C9200L-24P-4G-E
  • Catalyst 9200L 24-port PoE+ 4x1G uplink Switch, Network Essentials
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng.

Bộ chia mạng Switch Cisco C9200L-24T-4G-A

0
  • Phân phối Switch Cisco C9200L-24T-4G-A
  • Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Advantage
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng

Bộ Chia Mạng Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

0
  • Phân phối Switch Cisco C9200L-24T-4G-E
  • Catalyst 9200L 24-port Data 4x1G uplink Switch, Network Essentials
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng

Bộ chia mạng switch Cisco SF350-48-K9-EU

9.720.000 
  • Phân phối Switch Cisco Small Business SF350-48-K9-EU
  • Cisco SF350-48 48-port 10/100 Managed Switch
  • Mới 100%, bảo hành 12 Tháng

 

Bộ chia mạng Switch Cisco SF350-48MP-K9-EU

20.740.000 
  • Phân phối Switch Cisco Small Business SF350-48MP-K9-EU
  • Cisco SF350-48MP 48-port 10/100 POE Managed Switch
  • Mới 100%, bảo hành 12 Tháng

20.740.000 Thêm vào giỏ

Bộ chia mạng switch Cisco SG350-8PD-K9-EU

17.640.000 

Switch Cisco SG350-8PD-K9 8 10/100/1000 ports, 2 2.5G ports, 2 combo mini-GBIC ports Cisco Model     : SG350-8PD Product ID Number:   SG350-8PD-K9 Bảo hành

17.640.000 Thêm vào giỏ

Bộ chia mạng Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I

69.000.000 
  • Phân phối thiết bị mạng Cisco WS-C2960XR-48TS-I giá rẻ tại VN
  • Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng

69.000.000 Thêm vào giỏ

Sale

C3850-NM-2-10G giá rẻ

15.500.000 15.950.000 

C3850-NM-2-10G giá rẻ

15.500.000 15.950.000 

15.500.000 15.950.000 Thêm vào giỏ

C3850-NM-2-10G giá rẻ

15.500.000 15.950.000 

Model:    Cisco Network Module for Cisco 3850 Series Switches
Detail:    Cisco 3850 Series Network Module    C3850-NM-2-10G    2 x 10GE Network Module

15.500.000 15.950.000 Thêm vào giỏ

Wifi phổ sóng mạnh

AC3200 Nighthawk X6 Tri-Band WiFi Router giá rẻ

7.200.000 

Tên sản phẩm : NETGEAR AC3200 Nighthawk X6 Tri-Band WiFi Router
Item model number: R8000
Hãng sản xuất : NETGEAR
Tình trạng : NEW FULL BOX
Xuất xứ : Nhập khẩu USA
Bảo hành chính hãng 12 tháng

Bộ phát wifi Cisco AIR-CAP2702I-H-K9

9.200.000 
  • Phân phối Thiết bị phát sóng wifi Cisco AIR-CAP2702I-H-K9
  • 3*4 MIMO technology – IEEE 802.11a/g/n/ac – 2.4GHz-5GHz
  • Control Base – Internal antennas
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng
Sale

Cisco AIR-CAP1602E-E-K9 giá rẻ

7.560.000 7.890.000 

Cisco AIR-CAP1602E-E-K9 giá rẻ

7.560.000 7.890.000 

7.560.000 7.890.000 Thêm vào giỏ

Cisco AIR-CAP1602E-E-K9 giá rẻ

7.560.000 7.890.000 
  • The Aironet 1600 Series delivers great performance at an attractive price.
  • In addition to these features, the Aironet 1600 series includes 802.11n-based 3×3 multiple-input multiple-output (MIMO) technology with two spatial streams, making it ideal for small and medium-sized enterprises.
  • The Aironet 1600 Series also provides at least six times the throughput of existing 802.11a/g networks.

7.560.000 7.890.000 Thêm vào giỏ

Cisco RV130W-E-K9-G5 giá rẻ

2.650.000 

Cisco RV130 Multifunction Wireless-N VPN Router RV130W-E-G5-K9
Thiết bị chuyên dùng cho doanh nghiệp
.

Linksys EA6350 Wireless giá rẻ

2.650.000 

BỘ ĐỊNH TUYẾN LINKSYS EA6350 – SMART WIFI ROUTER AC1200

LINKSYS EA9200 AC3200

5.500.000 

LINKSYS EA9200 AC3200

5.500.000 

5.500.000 Thêm vào giỏ

LINKSYS EA9200 AC3200

5.500.000 

Router wifi Linksys EA9200 AC3200 Tri-Band WiFi thuộc dòng công nghệ cao, là sản phẩm đầu tiên ở Việt Nam có khả năng phát sóng một lúc ba băng tần ( 2,4G và 2 tần sóng 5G ) với chuẩn wifi AC giúp tăng tốc độ kết nối với nhiều thiết bị truy cập đồng thời. Được thiết kế sang trọng hiện đại với tông màu đen truyền thống của Linksys Cisco, bộ xử lý 1 GHz CPU dual-core tăng cường đến 6 ăng ten khuếch đại sóng wifi tối đa ( 3 ăng ten lõi và 3 ăng ten ngầm ) giúp bạn trải nghiệm internet mượt mà hơn với giải trí video HD, game online trực tuyến, kết hợp với phần mềm thông minh Beamforming,phần mề ứng dụng cấu hình cài đặt kiểm soát mạng lưới internet không dây và có dây Cisco connectcùng tường lửa SPI. Hãy nâng tầm cuộc sống của bạn với Linksys EA9200 AC3200 và đồng hành trải nghiệm cùng sản phẩm cẳng cấp này nhé.

LINKSYS RE6400 AC1200

1.999.000 

LINKSYS RE6400 AC1200

1.999.000 

1.999.000 Thêm vào giỏ

LINKSYS RE6400 AC1200

1.999.000 

LINKSYS RE6400 AC1200 BOOST EX WI-FI RANGE EXTENDER

Mở rộng vùng phủ sóng Wi-Fi trong nhà và ngoài trời, hạn chế tối đa các điểm chết

Sale

Router Wifi Netgear R7000 giá rẻ

5.200.000 6.000.000 

Router Wifi Netgear R7000 giá rẻ

5.200.000 6.000.000 

5.200.000 6.000.000 Thêm vào giỏ

Router Wifi Netgear R7000 giá rẻ

5.200.000 6.000.000 

Key Features AC1900 WiFi—600+1300 Mbps† speeds 1GHz Dual Core Processor Advanced features for lag-free gaming Prioritized bandwidth for streaming videos or music

5.200.000 6.000.000 Thêm vào giỏ

Ruckus R500 cũ giá rẻ

6.500.000 

Ruckus R500 cũ giá rẻ

6.500.000 

6.500.000 Thêm vào giỏ

Ruckus R500 cũ giá rẻ

6.500.000 
R500 Ruckus Wireless Access Point ZoneFlex R500
Nhà sản xuất : Ruckus
Xuất xứ : Trung Quốc , công nghệ : Mỹ
Mã sản phẩm : 901-R500-WW00
Hỗ trợ hai băng tần đồng thời 5GHz và 2.4 GHz
Khả năng hỗ trợ lên tời 500 Client trên một AP
Sử dụng công nghệ ăngten thích nghi và nâng cao quản lý RF(sóng vô tuyến)
Nguồn PoE(Power over Ethernet) chuẩn 802.3af

Ruckus R500 Giá rẻ

9.850.000 

Ruckus R500 Giá rẻ

9.850.000 

9.850.000 Thêm vào giỏ

Ruckus R500 Giá rẻ

9.850.000 
  • Dual-band đồng thời (5GHz / 2.4GHz)
  •  Tự động giảm nhiễu, tối ưu hóa cho môi trường mật độ cao
  •  Công nghệ ăng-ten thích nghi và quản lý RF tiên tiến
  • Tiêu chuẩn 802.3af Nguồn qua Ethernet (PoE)
  •  2 đến 4 lần phạm vi mở rộng và vùng phủ sóng
  • Hỗ trợ phát trực tuyến multicast IP

Thiết bị mạng Linksys EA8500 Giá tốt

5.550.000 

Router wifi Linksys AC2600 EA8500 đẳng cấp công nghệ được trang bị 4 ăng ten, chip 4×4 tốc độ cao, bộ vi xử lý dual-core 1,4GHz chuẩn AC khả năng phát băng tần kép song song 2,4G và 5G giảm tải băng thông tối đa, cùng phần mềm beamforming điều hướng  tăng cường tín hiệu đến thiết bị đang sử dụng giúp tối ưu tốc độ đường truyền cao nhất. Tích hợp 4 cổng Gigabit Ethernet tốc độ nhanh hơn gấp 10 lần cổng Lan thông thường, ngoài ra còn trang bị cổngUSB3.0-eSATA / USB 2.0 kết nối dữ liệu bên ngoài giúp bạn chia sẻ dữ liệu hoặc chơi game trực tuyến mượt mà hơn.

Tp-link TL-WR1043ND GIÁ RẺ

990.000 

Tốc độ không dây 450Mbps và các cổng Gigabit Ethernet – 3 Ăng ten Rời mạnh mẽ.

Nguồn – Adaptor

ADAPTER CISCO 48VDC GIÁ RẺ

380.000 
  • Model: PSA18U-480C
  • P/N: 34-1977-03
  • Input: 100V-240V~ 0.5A 50-60Hz
  • Output: 48V — 0.38A
  • for Aironet Access Point or VOIP Phone
  • nguồn cisco VOIP Phone, nguồn cisco  Aironet Access Poin

APD Asian Power Devices 12V-2A

55.000 

Nguồn ASIAN POWER DEVICES APD chất lượng tốt sài cực kỳ ổn định, mẫu mã đẹp – thiết kết gọn gàng và chắc chắn, sẽ làm hài lòng người dùng .

C3KX-PWR-350WAC Cisco Catalyst 3560-X Power Supply

0

Overview (C3KX-PWR-350WAC)

Cisco Catalyst 3560-X Series Power Supply – C3KX-PWR-350WAC Catalyst 3K-X 350W AC Power Supply for Cisco 3560X

nguồn 5v 1a giá rẻ

28.000 

– Chuyên dùng cho Media Converter Cáp quang Viettel, Fpt, Vnpt, Spt, Cmc…..

– Cấp nguồn vào cho modem , router, modem wifi , router wifi, switch tplink, d-link v.v….

 

Nguồn 5v 2a giá rẻ chính hãng Toshiba

40.000 

Nguồn 5v 2a giá rẻ, hàng chính hãng của Toshiba.

Nguồn camera 12v giá rẻ

42.000 
  • Nguồn chuyên dụng cho camera, nguồn 12V -1.5a giá rẻ
  • Adapter 12V/1.5A APD Dùng cho Camera , Box HDD, Modem, Wifi, Switch, Dock HDD..
  • APD WA-18Q12FU PSU part

Nguồn cisco 878 giá rẻ

320.000 

Nguồn Cisco PWR-850-870-WW1 857 870 871W 877 878 851 871

Original Delta 5.2V / 12V kép Output Power Adapter ADP-29EB.
[Output] OUTPUT: + 5.2V 4400MA + 12V 560MA
[INPUT] Input: 100-240V ~ 1A 50 / 60Hz
[Model]: ADP-29EB
[Interface Specification: 6 jack

 

 

Sale

Nguồn Cisco Aironet AIR-PWRINJ6

1.750.000 1.800.000 

Nguồn Cisco Aironet AIR-PWRINJ6

1.750.000 1.800.000 

1.750.000 1.800.000 Thêm vào giỏ

Nguồn Cisco Aironet AIR-PWRINJ6

1.750.000 1.800.000 
  • Phân phối nguồn Cisco Aironet AIR-PWRINJ6
  • Product Type- PoE Injector
  • Output Ports- Gigabit Ethernet
  • Input Ports- PoE
  • Mới 100%, bảo hành 12 tháng

1.750.000 1.800.000 Thêm vào giỏ

Nguồn Cisco CP-PWR-CUBE-3 giá rẻ

420.000 

Nguồn 48v chính hãng cisco giá rẻ, PSC18U-480, 48v-0.38A, nguồn điện thoại bàn cisco giá rẻ.

Rectifier Emerson R48-2900U

0
  • Model: R48-2900U
  • AC input: 200-250Vac – 16A 50/60 HZ
  • DC output: -48V – 2900W

SẠC PIN MÁY CẠO RÂU BRAUN

39.000 

CỦ SẠC ĐIỆN CHO NHIỀU DÒNG MÁY THÔNG DỤNG CỦA BRAUN

INPUT :100-240V -/ac 50-60Hz/7W;

OUT PUT:12V =/DC 400MA

Thiết bị mạng cũ

AIR-CAP3502I-A-K9 cũ giá rẻ

1.875.000 

 

  • Up to 300Mbps Wireless Data Rates
  • IEEE 802.11n (draft)
  • Ethernet Port
  • ISM: 2.41 GHz-2.46 GHz UNII: 5.18 GHz 5.83 GHz

 

Bộ Chia Mạng Switch Cisco WS-C3650-24TS-L Cũ Giá Rẻ

21.000.000 
  • NETVIETPRO Phân phối Thiết bị mạng chuyển mạch Switch Cisco WS-C3650-24TS-L sài rồi.
  • Catalyst 3650 Stacking 24 10/100/1000 Ethernet and 4x1G Uplink ports, with 250WAC PSU, 1 RU
  • Bảo hành 12 Tháng.

21.000.000 Thêm vào giỏ

Bộ chia mạng Switch Cisco WS-C3650-24TS-S cũ giá rẻ

23.000.000 
  • NETVIETPRO Phân phối Thiết bị mạng chuyển mạch Switch Cisco WS-C3650-24TS-S sài rồi.
  • Catalyst 3650 Stacking 24 10/100/1000 Ethernet and 4x1G Uplink ports, with 250WAC PSU, 1 RU, IP Base giá tốt
  • Bảo hành 12 Tháng.

23.000.000 Thêm vào giỏ

Bộ chia mạng Switch Cisco WS-C3850-24T-S sài rồi

26.000.000 
  •  Phân phối thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3850-24T-S sài rồi
  • Item Number: WS-C3850-24T-S
  • Total Ethernet Ports: 24 x 10/100/1000
  • Hàng sài rồi, bảo hành 12 tháng (Layer 3 Switch)
  • Mua 1 WS-C3850-24T-S khuyến mại tang 1 cái Module quang GLC-SX-MMD

26.000.000 Thêm vào giỏ

C3KX-PWR-350WAC cũ giá rẻ

0

Learn more about the Cisco Systems, Inc. C3KX-PWR-350WAC= Model Brand CISCO Model C3KX-PWR-350WAC= Details Type Power Supply Features Features C3KX-PWR-350WAC AC Power Supply

Cisco 1841 cũ giá rẻ

2.200.000 

Cisco 1841 cũ giá rẻ

2.200.000 

2.200.000 Thêm vào giỏ

Cisco 1841 cũ giá rẻ

2.200.000 
  • Modular router with 2 WAN slots, 2 Fast Ethernet ports
  • 32-MB Flash and 128-MB DRAM
  • Desktop form factor chassis
  • Cisco 1800 Series 1841 đã qua sử dụng nhưng còn rất mới hàng nhập số lượng lớn.

Cisco 1921 đã qua sử dụng

6.850.000 
  • 2 cổng Gigabit RJ-45
  • 2x khe cắm mở rộng EHWIC
  • 512MB DRAM / 256MB CF
  • Phần cứng dựa trên IPsec + SSL

Cisco 2811 cũ giá rẻ

3.200.000 

Cisco 2811 cũ giá rẻ

3.200.000 

3.200.000 Thêm vào giỏ

Cisco 2811 cũ giá rẻ

3.200.000 

Hãng sản xuất: CISCO / Cổng kết nối: 2 x RJ45 10/100 Mbps Base-T, 2 x USB, / Tốc độ FAX: – / Giao thức:IEEE 802.3af, / Thiết bị kèm theo: Adapter, Đĩa cài, / Nguồn: AC, 110V-220V/60Hz, / Trọng lương (g): 6400 /

Cisco 2901/K9 cũ giá rẻ

10.950.000 

Cisco 2901/K9 cũ giá rẻ

10.950.000 

10.950.000 Thêm vào giỏ

Cisco 2901/K9 cũ giá rẻ

10.950.000 

Cisco 2901 router w/2 GE,4 EHWIC,2 DSP,256MB CF,512MB DRAM,IP Base

10.950.000 Thêm vào giỏ

CISCO 2901V/K9 cũ giá rẻ

0

ROUTER CISCO 2901-V/K9 Cisco 2900 Integrated Services Router loạt cung cấp nhúng tăng tốc phần cứng mã hóa, voice- và video có khả

Sale

Cisco 3845 cũ giá rẻ

8.350.000 8.500.000 

Cisco 3845 cũ giá rẻ

8.350.000 8.500.000 

8.350.000 8.500.000 Thêm vào giỏ

Cisco 3845 cũ giá rẻ

8.350.000 8.500.000 
Manufacturer Cisco Systems, Inc
Manufacturer Part Number CISCO 3845
Product Type Router
Form Factor External – modular – 3U
Dimensions (WxDxH) 43.8 cm x 40.6 cm x 13.3 cm
DRAM Memory 512 MB (installed) / 1 GB (max) – DDR SDRAM
Flash Memory 128 MB (installed) / 512 MB (max)
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol Ethernet, Fast Ethernet, Gigabit Ethernet
Network / Transport Protocol IPSec 128 MB Flash / 512 MB DRAM

8.350.000 8.500.000 Thêm vào giỏ

Phụ Kiện Quang

Các phụ kiện phục vụ đấu nối quang như  Dao tuốt sợi quang, Tool cắt chính xác sợi quang, Adapter, Connector và các loại dây nhảy Patchcord, dây nối Pigtail  với các kiểu đấu nối ST, FC, SC, LC v.v… .Được sự tín nhiệm cao của các khách hàng cùng với ưu thế về kinh nghiệm, uy tín, chất lượng, và phong cách phục vụ chuyên nghiệp chúng tôi đã cung cấp giải pháp kỹ thuật, thi công, lắp đặt, bảo trì , bảo dưỡng các loại thiết bị và mạng ngoại vi các công trình viễn thông,chuyên ngành và dân dụng cho nhiều đơn vị trong nước như: VNPT, FPT, EVN, Viettel, …

phukienquang phukienquang.com.vn