Phụ Kiện Quang Giá Rẻ

Cart

Bộ chuyển đổi Cisco CVR-QSFP-SFP10G

In stock

  • Phân phối Module quang 10G CVR-QSFP-SFP10G
  • Model: CVR-QSFP-SFP10G – Cisco SFP GLC Module
  • Detail: QSFP to SFP10G adapter
  • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%.
  • Bảo Hành: 24 Tháng.

4.500.000 

Module quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G – Cisco SFP GLC 

Bộ chuyển đổi Cisco QSFP sang SFP hoặc SFP + (QSA) cung cấp kết nối 10 Gigabit Ethernet và 1 Gigabit Ethernet cho các nền tảng chỉ có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (QSFP) Quad Quad. Nó cho phép di chuyển trơn tru và hiệu quả về chi phí tới 40 Gigabit Ethernet bằng cách cung cấp tùy chọn sử dụng các mô đun nhỏ có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP) tốc độ thấp hoặc mô đun có thể cắm yếu tố nhỏ (SFP +) trong các cổng QSFP trống hoặc khi đầu kia của mạng đang chạy ở tốc độ thấp hơn.

Bảng 1.       Mô-đun thu phát Cisco SFP hoặc SFP +

Product Name

Product Description

SFP-10G-SR

Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for Multimode Fiber

SFP-10G-LR

Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for Single-Mode Fiber

SFP-10G-ER

Cisco 10GBASE-ER SFP+ Module for Single-Mode Fiber (extended reach)

SFP-10G-ZR

Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for Single-Mode Fiber (up to 80 km reach)

DWDM-SFP10G-xx.xx

Cisco DWDM SFP+ Modules for Single-Mode Fiber

FET-10G

Cisco Fabric Extender Transceiver for Multimode Fiber

10G SFP+ Copper Cables

SFP+ Copper Cables (1-m to 10-m lengths)

10G SFP+ Active Optical Cables

SFP+ Active Optical Cables (1-m to 10-m lengths)

GLC-T

Cisco 1000Base-T Copper SFP

GLC-SX-MMD

Cisco 1000Base-SX SFP Module for Multimode Fiber

Thông số vật lý CVR-QSFP-SFP10G

Maximum outer dimensions (H x W x D)

13.5 x 18.4 x 78 mm

Weight

Typically less than 100 g

Cisco CVR-CFP-4SFP10G; 100G CFP 850nm SR4,
Cisco QSFP-40G-CSR4; 40G QSFP + 850nm 400m,
Cisco DS-SFP-FC32G-SW; SFP 32G + 850nm SW
Cisco DS-SFP-FC16G-SW; SFP 16G + 850nm SW,
Cisco SFP-10G-SR; 10G SFP + 850nm SR,
Cisco GLC-SX-MM; SFP 1,25G 850nm 550m,
Dell Q28-100G-PSM4-IR; 100G QSFP28 1310nm 2km
#CVR-QSFP-SFP10G
Cáp:
Cisco QSFP-4SFP10-CU0-5
Cisco QSFP-4SFP10G-CU3M =
Cisco QSFP-4X10G-AOC1M / QSFP-4X10G-AOC5M / QSFP-4X10G-AOC7M
Cisco QSFP-H40G-ACU7M
Cisco QSFP-H40G-CU3M / QSFP-H40G-CU5M
Cisco SFP-H10GB-CU5M

Trân trọng
Quản lý kinh doanh
____Uy tín – Chất lượng_____
NetViet Pro

Tel: [028] 22 535 496

Kinh doanh: – Hot line: 0902.966.449 – 0962.241.608
Mail: kinhdoanh@ciscoshop.vn – pronetviet@gmail.com
Skype: netvietpro.com
Website : www.netvietpro.com – www.ciscoshop.vn – www.phukienquang.com.vn