• Menu
  • Categories
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Hướng dẫn mua hàng
  • Liên hệ
  • Phụ kiện quang
  • Module quang
  • Router-Switch Cân Bằng Tải
  • Media converter
  • Thiết bị mạng cũ
  • Nguồn – Adaptor
  • Wifi Phổ Sóng Mạnh
  • Card mạng
  • Nguồn – Adaptor
  • Media converter
  • Phụ kiện khác
  • Aruba
  • Huawei
My Account Checkout 0 Wishlist 1 Compare Login/Register
pronetviet@gmail.com
0902.966.449 - 0962.241.608
My Account Checkout Login/Register
Menu
logo logo
0 Wishlist 1 Compare
0 Cart

No products in the cart.

Danh mục sản phẩm

  • Phụ kiện quang
  • Module quang
  • Router-Switch Cân Bằng Tải
  • Media converter
  • Thiết bị mạng cũ
  • Nguồn – Adaptor
  • Wifi Phổ Sóng Mạnh
  • Card mạng
  • Nguồn – Adaptor
  • Media converter
  • Phụ kiện khác
  • Aruba
  • Huawei
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Hướng dẫn mua hàng
  • Liên hệ
  • Home
  • Cisco WS-C2960X-48FPD-L giá rẻ
  • WS-C2960X-48FPD-L-gia-re-1
Previous Image
Next Image

WS-C2960X-48FPD-L-gia-re-1

Posted on Tháng 9 6, 2017Full size 640 × 324

Điều hướng bài viết

Published inCisco WS-C2960X-48FPD-L giá rẻ

pl-emallshop-extensions

  • 447/23 Bình Trị Đông, khu phố 5, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, TP.Hồ Chí Minh
  • 0902.966.449 – 0962.241.608
  • pronetviet@gmail.com
  • https://phukienquang.com.vn/
  • Thứ 2-Thứ 7/9:00 AM - 8:00 PM

Sản phẩm Hot

    • Huawei NetEngine5000E Cluster Routers
      Huawei NetEngine5000E Cluster Routers CR5P5K2C2A5B Liên hệ để báo giá
    • Intel® Ethernet Server Adapter I350-T4
      Intel® Ethernet Server Adapter I350-T4 1.446.000 ₫
    • N55-M16UP-netvietpro
      N55-M16UP giá rẻ Liên hệ để báo giá
    • Ruckus 901-1205-EU00 ZoneDirector 1200 Enterprise-Class Smart Wireless LAN Controller
      Ruckus 901-1205-EU00 ZoneDirector 1200 Enterprise-Class Smart Wireless LAN Controller Liên hệ để báo giá
    • huawei-indoor-wireless-access-point-ap5030dn-usa
      Huawei Indoor Wireless Access Point AP5030DN-USA Liên hệ để báo giá
    • Huawei AR161FV-1P Enterprise Routers
      Huawei AR161FV-1P Enterprise Routers Liên hệ để báo giá
    • Huawei AR158E Series Enterprise Routers
      Huawei AR158E Enterprise Routers Liên hệ để báo giá
    • Huawei Switches Series S5720-52C-EI
      Huawei Switches Series S5720-52C-EI Liên hệ để báo giá
    • Huawei Indoor Access R240D
      Huawei Indoor Access Point R240D Liên hệ để báo giá
    • Cảm biến Plastic Fiber Optic Banner D12SP6FPQ chính hãng
      Cảm biến Plastic Fiber Optic Banner D12SP6FPQ chính hãng 5.890.000 ₫
    • Mô-đun đầu vào Analog Siemens 6ES7331-7KF02-0AB0
      Mô-đun đầu vào Analog Siemens 6ES7331-7KF02-0AB0 2.850.000 ₫
    • Huawei Switches Series S5720-56C-EI-DC
      Huawei Switches Series S5720-56C-EI-DC Liên hệ để báo giá

Thẻ sản phẩm

Tổng đài IP Cisco CũThiết bị mạng cũPhụ kiện khácRouter-Switch Cân Bằng TảiPHỤ KIỆN QUANG KHÁCPhụ kiện quangWifi Phổ Sóng MạnhNguồn - AdaptorSWITCH - HUBTHIẾT BỊ MẠNG CŨTHIẾT BỊ MẠNG JUNIPER CŨRUCKUS WIRELESSSFP TRANSCEIVERTHIẾT BỊ MẠNG JUNIPERTHIẾT BỊ MẠNG CISCO CŨ
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
  • Hướng dẫn mua hàng
  • Liên hệ

© 2015 Phụ Kiện Quang Giá Rẻ All Rights Reserved.

Payments

Đăng nhập

Quên mật khẩu?

Đăng ký