Phụ Kiện Quang Giá Rẻ

Cart

TRENDnet Intelligent 1000Base-T to SFP Media Converter TFC-1000MGB

In stock

TRENDnet của TFC-1000MGB Fiber Media Converter chuyển 1000Base-T (Gigabit đồng) phương tiện truyền thông để 1000Base-SX / LX (Mini-GBIC) phương tiện truyền thông và ngược lại. Các cổng 1000Base-T hỗ trợ kết nối Gigabit full-duplex ở tốc độ dây với đầu nối RJ45. Các kết nối Mini-GBIC hỗ trợ sóng ngắn (SX) hoặc sóng dài (LX) tia laser quang đa mode và đơn mode Mini-GBIC module. Chuyển đổi này sẽ cung cấp cho kết nối Gigabit đồng của bạn khả năng giao tiếp với kết nối cáp quang trên một khoảng cách rất lớn. Với tùy chọn 16-slot EIA-19-inch rack-mount khung gầm, chuyển đổi hàng loạt TFC là giải pháp hoàn hảo cho các phương tiện truyền thông sợi khác nhau chuyển đổi cho mạng của bạn.Hàng chính hãng nhập khẩu. HÀNG CÓ SẴN.

1.250.000 

Intelligent 1000Base-T to SFP Media Converter TFC-1000MGB

  • Mini-GBIC port accommodates Multi or Single modes and up to 80km distances with TEG-MGBS80 at Gigabit speed
  • 1000Base-T Gigabit copper port supports Full-Duplex mode
  • Supports port level SNMP management
  • Functions as a stand alone converter or with the TFC-1600 fiber chassis
  • IEEE802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX
  • Supported Frame Size
  • Standard Ethernet up to 10 Kbytes
  • Network Media
  • 1000Base-TX: Cat. 6 EIA/TIA-568 100-ohm UPT/STP, up to 100m
  • 1000Base-SX: Multi-mode fiber optic cable 50/125 µm, up to 550m
  • Multi-mode fiber optic cable 62.5/125 µm, up to 220m
  • 1000Base-LX: Single-mode fiber optic cable 9/125 µm, up to 80km (TEG-MGBS80)
  • Protocol
  • CSMA/CD
  • Ports
  • 1 x 1000Base-T
  • 1 x 1000Base-SX/LX Mini-GBIC slot for optional Mini-GBIC modules
  • Dip Switch
  • Fiber (forced/auto-negotation), LLR (enable/disable)
  • Transfer Rate
  • 2000Mbps (full-duplex)
  • Diagnostic LEDs
  • Per Unit: power
  • Per Port: link/activity
  • Power Adapter
  • 7.5V DC, 1A external power adapter